-
Phụ tùng PLC
-
Bộ phận nhẹ nhàng Nevada
-
Mô-đun ABB
-
PLC Triplex
-
PLC điện nói chung
-
Triconx DCS
-
Phụ tùng Honeywell
-
Mô-đun Woodward
-
Emerson Epro
-
Mô-đun Allen Bradley
-
Emerson Delta V DCS
-
Phụ tùng điện Schneider
-
Bộ phận Foxboro
-
Westinghouse ovation
-
Mô-đun Yokogawa
-
Mô-đun Bachmann
-
PLC Hima
-
Mô-đun Siemens
-
Mô-đun BR
-
Phụ tùng DCS
-
MEGT VBM
-
Các công cụ có thể sử dụng
-
RahmatNhà cung cấp và người bạn tốt nhất của chúng tôi Brown Luo, Cảm ơn sự phục vụ chu đáo của cô ấy! Chúng tôi rất vinh dự được hợp tác với một công ty tốt như vậy! -
Linda VelichovaChúng tôi hợp tác với công ty Sumset International Trading Co., Limited nhiều năm. Họ là đối tác tốt của chúng tôi và luôn cung cấp giá tốt nhất và dịch vụ tốt đẹp! -
Mohammed KhanCông ty Sumset International Trading Co., Limited là một đối tác đáng tin cậy, chúng tôi nhập khẩu hàng hóa từ nó. Nhận được các sản phẩm chất lượng tốt và dịch vụ kịp thời. Nó sẽ là đối tác lâu dài của chúng tôi!
Invensys Triconex 8312 230VAC 2.5A Dual-Redundant Hot-Swappable Power Supply Communication Module
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Hàng hiệu | Invensys Triconex |
| Chứng nhận | Certificate of Origin |
| Số mô hình | 8312 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 chiếc |
| Giá bán | $1000 |
| chi tiết đóng gói | Nhà máy mới và nguyên bản, đóng gói hộp riêng |
| Thời gian giao hàng | 2-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1-99 chiếc / 3-5 ngày |
| Thương hiệu | Invensys Triconex | Số sản phẩm | 8312 |
|---|---|---|---|
| Giá bán | 1000 đô la. | Tình trạng | trong kho |
| Nguồn gốc sản phẩm | Hoa Kỳ | Cảng vận chuyển | Hạ Môn |
| Thời gian dẫn | 2-3 ngày làm việc | Warrenty | 1 năm |
| Cân nặng | 1kg |
The 8312 Invensys Triconex Power Supply Communication Module is a core component of the TRICONEX dual-redundant hot-swappable power supply architecture, specifically designed for 230 VAC power supply in fault-tolerant controller systems.
- Chassis Type: Chassis Type
- Nominal Voltage: 230 VAC
- Input VAC @ 47-63 Hz: 185-285
- Input VDC: n/a
- Fuse Rating and Type: 2.5 amps, time-delay
- Output Hold Time (nominal to 0 volts): Output Hold Time (nominal to 0 volts)
- Diagnostic Indicators: PASS, FAULT, ALARM, TEMP, BAT LOW
With its 230 VAC wide-voltage input, 175 W high-temperature full-load output, and dual-redundant hot-swappable design, this power module provides the most robust power foundation for continuous production and safety protection in high-risk industries such as petrochemicals, offshore platforms, nuclear power, and electric power, ensuring the system's continuous and reliable operation in industrial environments.
- Safety Instrumented System cabinets in refineries and petrochemical plants
- Emergency shutdown systems on offshore oil and gas platforms
- Flame detection systems in LNG facilities
- Safety-grade I&C systems in nuclear power plants
- Burner management systems in coal-fired and gas-fired power plants
- Turbocompressor control cabinets
| Brand Name | Invensys Triconex |
| Model | Power Modules |
| Ordering Information | 8312 |
| Catalog | Tricon Systems |
| Gross Weight/Shipping Weight | 2.2 lbs / 35.2 oz / 1kg |
| Packing Size | 30 cm x 20 cm x 25 cm |
| Country of Origin | United States (USA) |
| HS Code | 8537101190 |
| Lead Time | In Stock |
| Shipping Port | Xiamen |
| Payment | T/T |
| Sales Price | $1000 |
| Warranty | 12 months |
| Lead Time | 3-5 work days |

