-
Phụ tùng PLC
-
Bộ phận nhẹ nhàng Nevada
-
Mô-đun ABB
-
PLC Triplex
-
PLC điện nói chung
-
Triconx DCS
-
Phụ tùng Honeywell
-
Mô-đun Woodward
-
Emerson Epro
-
Mô-đun Allen Bradley
-
Emerson Delta V DCS
-
Phụ tùng điện Schneider
-
Bộ phận Foxboro
-
Westinghouse ovation
-
Mô-đun Yokogawa
-
Mô-đun Bachmann
-
PLC Hima
-
Mô-đun Siemens
-
Mô-đun BR
-
Phụ tùng DCS
-
MEGT VBM
-
Các công cụ có thể sử dụng
-
RahmatNhà cung cấp và người bạn tốt nhất của chúng tôi Brown Luo, Cảm ơn sự phục vụ chu đáo của cô ấy! Chúng tôi rất vinh dự được hợp tác với một công ty tốt như vậy! -
Linda VelichovaChúng tôi hợp tác với công ty Sumset International Trading Co., Limited nhiều năm. Họ là đối tác tốt của chúng tôi và luôn cung cấp giá tốt nhất và dịch vụ tốt đẹp! -
Mohammed KhanCông ty Sumset International Trading Co., Limited là một đối tác đáng tin cậy, chúng tôi nhập khẩu hàng hóa từ nó. Nhận được các sản phẩm chất lượng tốt và dịch vụ kịp thời. Nó sẽ là đối tác lâu dài của chúng tôi!
3500/15-01-01-00 127610-01 Bently Nevada 3500/15 AC And DC Power Supplies
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Hàng hiệu | Bently Nevada |
| Chứng nhận | Certificate of Origin |
| Số mô hình | 3500/15-01-01-00 125840-02 |
| Tài liệu | Bently Nevada 3500 15.pdf |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 chiếc |
| Giá bán | $700 |
| chi tiết đóng gói | Bao bì hộp ban đầu |
| Thời gian giao hàng | 5-7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1-99 chiếc / 3-5 ngày |
| Thương hiệu | Nhẹ nhàng Nevada | Số mô-đun | 3500/15-01-01-00 127610-01 |
|---|---|---|---|
| Danh mục | 3500/15 | Giá bán | $ 700 |
| Tình trạng | trong kho | Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Thời gian dẫn | 3-5 ngày làm việc | Warrenty | 1 năm |
| Cân nặng | 1kg |
The 127610-01 is a high-performance AC Power Supply Module designed for use in the 3500 Series Machinery Protection System. As a half-height module, it installs seamlessly into the left-side slots of the 3500 rack, providing critical power conversion for all other modules in the system.
This power supply module supports redundant configurations, ensuring uninterrupted operation even during module removal or insertion, provided a second power supply is installed. It is part of Bently Nevada's legacy AC power supply family and is fully compatible with both High Voltage and Low Voltage AC Power Input Modules (PIMs).
- Module Type: AC Power Supply (Legacy)
- Input Voltage (Low AC): 85-132 Vac RMS
- Input Voltage (High AC): 175-264 Vac RMS
- Input Frequency: 47-63 Hz
- Full Rack Current Draw (High AC): 2.3 A rms max
- Full Rack Current Draw (Low AC): 4.5 A rms max
- Operating Temperature: -30°C to +65°C (-22°F to +150°F)
- Storage Temperature: -40°C to +85°C (-40°F to +185°F)
| Brand Name | Bently Nevada |
| Model | 127610-01 |
| Catalog | 3500/15 |
| Gross Weight/Shipping Weight | 2.2 lbs / 35.2 oz / 1kg |
| Packing Size | 30 cm x 20 cm x 25 cm |
| Country of Origin | United States (USA) |
| HS Code | 8537101190 |
| Lead Time | In Stock |
| Shipping Port | Xiamen |
| Payment | T/T |
| Sales Price | $700 |
| Warranty | 12 months |
| Lead time | 3-5 work days |
| Courier partners | DHL, UPS, TNT, FedEx and EMS |
When ordering the 127610-01, ensure compatibility with the appropriate Power Input Module (PIM):
| Component | Part Number |
|---|---|
| AC Power Supply Module | 127610-01 |
| High Voltage AC PIM | 125840-01 |
| Low Voltage AC PIM | 125840-02 |
| Replacement Fuse (AC PIM) | 01720025 |
| Part Number | Model |
|---|---|
| 330104-00-15-10-02-05 | 3300/16-02-01-01-00-00-00 |
| 330104-00-15-10-02-CN | 3300/16-12-01-01-00-00-00 |
| 330104-05-10-10-02-CN | 3300/20-01-01-01-00-00 |
| 330104-00-09-10-02-05 | 3300/20-03-01-01-00-00 |
| 330104-10-13-05-02-05 | 78432-02 |
| 330105-02-12-05-02-00 | 78462-01 |
| 330130-040-00-00 | 81544-01 |
| 330130-040-00-CN | 81545-01 |
| 330130-040-01-00 | 81546-01 |
| 330130-040-01-05 | 82365-01 |
| 330130-040-02-00 | 82926-01 |
| 330130-080-01-00 | 82927-01 |
| 330130-085-00-05 | 84140-01 |
| 330171-00-12-05-02-00 | 84141-01 |
| 330171-10-24-05-02-00 | 84145-01 |
| 330180-51-05 | 84147-01 |
Email us now for competitive pricing and professional service!

