Tất cả sản phẩm
-
Phụ tùng PLC
-
Bộ phận nhẹ nhàng Nevada
-
Mô-đun ABB
-
PLC Triplex
-
PLC điện nói chung
-
Triconx DCS
-
Phụ tùng Honeywell
-
Mô-đun Woodward
-
Emerson Epro
-
Mô-đun Allen Bradley
-
Emerson Delta V DCS
-
Phụ tùng điện Schneider
-
Bộ phận Foxboro
-
Westinghouse ovation
-
Mô-đun Yokogawa
-
Mô-đun Bachmann
-
PLC Hima
-
Mô-đun Siemens
-
Mô-đun BR
-
Phụ tùng DCS
-
MEGT VBM
-
Các công cụ có thể sử dụng
-
RahmatNhà cung cấp và người bạn tốt nhất của chúng tôi Brown Luo, Cảm ơn sự phục vụ chu đáo của cô ấy! Chúng tôi rất vinh dự được hợp tác với một công ty tốt như vậy! -
Linda VelichovaChúng tôi hợp tác với công ty Sumset International Trading Co., Limited nhiều năm. Họ là đối tác tốt của chúng tôi và luôn cung cấp giá tốt nhất và dịch vụ tốt đẹp! -
Mohammed KhanCông ty Sumset International Trading Co., Limited là một đối tác đáng tin cậy, chúng tôi nhập khẩu hàng hóa từ nó. Nhận được các sản phẩm chất lượng tốt và dịch vụ kịp thời. Nó sẽ là đối tác lâu dài của chúng tôi!
Kewords [ dcs replacement parts ] Cuộc thi đấu 104 các sản phẩm.
5462-268 (5500-445) Woodward Mother Board cho 505 Digital Governor Thủy khí tuabin
| Thương hiệu: | GỖ |
|---|---|
| Số sản phẩm: | 5462-268 (5500-445) |
| Giá bán: | 1000 đô la. |
9905-972 Mô-đun đầu ra tương tự 6 kênh Woodward 4-20 mA
| Thương hiệu: | GỖ |
|---|---|
| Số sản phẩm: | 9905-972 |
| Giá bán: | $ 2500 |
CC-PCNT02 51454551-275 Honeywell C300 Controller Module
| thương hiệu: | Honeywell |
|---|---|
| Số sản phẩm: | CC-PCNT02 |
| Số đặt hàng: | 51454551-275 |
IS215UCVGH1A Bộ điều khiển PLC UCV General Electric PLC Bo mạch GE Điều khiển tuabin
| nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Hạn vận chuyển: | TNT DHL FEDEX EMS UPS vv |
| Tên sản phẩm: | IS215UCVGH1A |
Bảng mạch in General Electric IS215UCVGM06A Mark VI
| nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Hạn vận chuyển: | TNT DHL FEDEX EMS UPS vv |
| Tên sản phẩm: | IS215UCVGM06A |
IS215UCVGM06A General Electric Mark VI bảng mạch in
| nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Hạn vận chuyển: | TNT DHL FEDEX EMS UPS vv |
| Tên sản phẩm: | IS215UCVGM06A |
DS200BDAAG1AAA GE Snubber Card
| Orgin: | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Thời hạn vận chuyển: | TNT DHL FEDEX EMS UPS vv |
| Tên sản phẩm: | DS200BDAAG1AAA |
General Electric IC698CRE020 700 MHz Bộ xử lý trung tâm của GE RX7i Series
| Nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Hạn vận chuyển: | TNT DHL FedEx UPS UPS vv |
| Tên sản phẩm: | IC698CRE020 |
DS200TCPAG1AJD Bộ xử lý điều khiển GE cho công nghiệp
| Orgin: | United States |
|---|---|
| Shipping Term: | TNT DHL FEDEX EMS UPS etc |
| Product Name: | DS200TCPAG1AJD |
Mô-đun đầu vào tương tự Bailey ABB IMFEC12 Mô-đun FEC 15 Kênh tương tự
| ID sản phẩm: | IMFEC12 |
|---|---|
| Kiểu: | PLC |
| Thanh toán: | T / T hoặc Western Union |

