Tất cả sản phẩm
-
Phụ tùng PLC
-
Bộ phận nhẹ nhàng Nevada
-
Mô-đun ABB
-
PLC Triplex
-
PLC điện nói chung
-
Triconx DCS
-
Phụ tùng Honeywell
-
Mô-đun Woodward
-
Emerson Epro
-
Mô-đun Allen Bradley
-
Emerson Delta V DCS
-
Phụ tùng điện Schneider
-
Bộ phận Foxboro
-
Westinghouse ovation
-
Mô-đun Yokogawa
-
Mô-đun Bachmann
-
PLC Hima
-
Mô-đun Siemens
-
Mô-đun BR
-
Phụ tùng DCS
-
MEGT VBM
-
Các công cụ có thể sử dụng
-
RahmatNhà cung cấp và người bạn tốt nhất của chúng tôi Brown Luo, Cảm ơn sự phục vụ chu đáo của cô ấy! Chúng tôi rất vinh dự được hợp tác với một công ty tốt như vậy! -
Linda VelichovaChúng tôi hợp tác với công ty Sumset International Trading Co., Limited nhiều năm. Họ là đối tác tốt của chúng tôi và luôn cung cấp giá tốt nhất và dịch vụ tốt đẹp! -
Mohammed KhanCông ty Sumset International Trading Co., Limited là một đối tác đáng tin cậy, chúng tôi nhập khẩu hàng hóa từ nó. Nhận được các sản phẩm chất lượng tốt và dịch vụ kịp thời. Nó sẽ là đối tác lâu dài của chúng tôi!
Kewords [ abb control system ] Cuộc thi đấu 3196 các sản phẩm.
Hệ thống điều khiển tuabin khí Ge IS220PSCAH1A Mô-đun đầu vào/đầu ra giao tiếp nối tiếp
| nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Hạn vận chuyển: | TNT DHL FEDEX EMS UPS vv |
| Tên sản phẩm: | IS220PSCAH1A |
Bảng cấp nguồn General Electric DS200EXPSG1A Hệ thống điều khiển tuabin khí Ge Mark V
| nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Hạn vận chuyển: | TNT DHL FEDEX EMS UPS vv |
| Tên sản phẩm: | DS200EXPSG1A |
IS200WNPSH1A General Electric Mark VI Điện lực cung cấp bảng con với xử lý tín hiệu chính xác cao cho điều khiển tuabin
| Thương hiệu: | Điện tổng hợp |
|---|---|
| Số mô-đun: | IS200WNPSH1A |
| Danh mục: | Mark VI |
Phụ tùng Plc gốc Bailey Abb Imasi23 Slave đầu vào tương tự 16 kênh phổ quát
| Chất lượng: | 100% mới và nguồn gốc |
|---|---|
| ID sản phẩm: | IMASI23 |
| Nguồn gốc sản phẩm: | Thụy Điển |
Phụ tùng PLC tiêu chuẩn Bailey ABB IEPAS02, Mô-đun nguồn 24 hệ thống AC
| Nhãn hiệu: | ABB Bailey |
|---|---|
| ID sản phẩm: | IEPAS02 |
| Nguồn gốc sản phẩm: | Thụy Điển |
Thụy Điển PLC Phụ tùng Bailey ABB IMCIS02 Control IO Slave Module
| Thời gian dẫn: | 2-3 ngày làm việc |
|---|---|
| ID sản phẩm: | IMCIS02 |
| Nguồn gốc sản phẩm: | Thụy Điển |
Bailey ABB IMCIS22 Control Harmony Rack Mô-đun IO Hiệu suất cao
| Điều kiện: | trong kho |
|---|---|
| ID sản phẩm: | IMCIS22 |
| Nguồn gốc sản phẩm: | Thụy Điển |
Giám sát quá trình Phụ tùng PLC Bailey ABB Đầu vào kỹ thuật số IMDSI13 IMDSI14 IMDSI22
| Nhãn hiệu: | ABB Bailey |
|---|---|
| ID sản phẩm: | IMDSI14 |
| Nguồn gốc sản phẩm: | Thụy Điển |
Bảng điện tử Bailey Abb Imaso11 Hệ thống nô lệ Bailey Infi 90 Dcs
| Thời gian dẫn: | 2-3 ngày làm việc |
|---|---|
| ID sản phẩm: | IMASO11 |
| Nguồn gốc sản phẩm: | Thụy Điển |
Mô-đun đầu vào tương tự Bailey Abb IMASI03 IMASI03 Mới đến với giá tốt nhất
| Chất lượng: | 100% mới và nguồn gốc |
|---|---|
| ID sản phẩm: | IMASI03 |
| Nguồn gốc sản phẩm: | Thụy Điển |

