Tất cả sản phẩm
-
Phụ tùng PLC
-
Bộ phận nhẹ nhàng Nevada
-
Mô-đun ABB
-
PLC Triplex
-
PLC điện nói chung
-
Triconx DCS
-
Phụ tùng Honeywell
-
Mô-đun Woodward
-
Emerson Epro
-
Mô-đun Allen Bradley
-
Emerson Delta V DCS
-
Phụ tùng điện Schneider
-
Bộ phận Foxboro
-
Westinghouse ovation
-
Mô-đun Yokogawa
-
Mô-đun Bachmann
-
PLC Hima
-
Mô-đun Siemens
-
Mô-đun BR
-
Phụ tùng DCS
-
MEGT VBM
-
Các công cụ có thể sử dụng
-
RahmatNhà cung cấp và người bạn tốt nhất của chúng tôi Brown Luo, Cảm ơn sự phục vụ chu đáo của cô ấy! Chúng tôi rất vinh dự được hợp tác với một công ty tốt như vậy! -
Linda VelichovaChúng tôi hợp tác với công ty Sumset International Trading Co., Limited nhiều năm. Họ là đối tác tốt của chúng tôi và luôn cung cấp giá tốt nhất và dịch vụ tốt đẹp! -
Mohammed KhanCông ty Sumset International Trading Co., Limited là một đối tác đáng tin cậy, chúng tôi nhập khẩu hàng hóa từ nó. Nhận được các sản phẩm chất lượng tốt và dịch vụ kịp thời. Nó sẽ là đối tác lâu dài của chúng tôi!
Kewords [ abb control system ] Cuộc thi đấu 3189 các sản phẩm.
CMC16 200-530-012-012 Thẻ giám sát điều kiện có thể cấu hình cao Bộ điều khiển động cơ DC
| Thương hiệu: | Các loại khác |
|---|---|
| Mô -đun Numeber: | CMC16 |
| Số đặt hàng: | 200-530-012-012 |
01984-3505-0001 Emerson Rosemount Tệp Điều khiển Bộ điều chỉnh Nguồn 5 VDC Ⅱ Bản C
| Thương hiệu: | Emerson |
|---|---|
| Mô -đun Numeber: | 01984-3505-0001 |
| Danh mục: | Fisher-Rosemount |
9906-707 Woodward Digital Governor System E3 Điều khiển động cơ xăng
| Thương hiệu: | GỖ |
|---|---|
| Số sản phẩm: | 9906-707 |
| Giá bán: | $ 2000 |
Invensys Triconex MP3101 Bộ xử lý chính đa mô-đun ba với I/O kỹ thuật số và tương tự tốc độ cao cho hệ thống điều khiển DCS
| thương hiệu: | Invensys Triconex |
|---|---|
| Số sản phẩm: | MP3101 |
| Giá bán: | $ 1600 |
IS200JPDDG1A Hệ thống điều khiển bảng phân phối nguồn DC General Electric Mark VI
| Thương hiệu: | Điện tổng hợp |
|---|---|
| Số mô-đun: | IS200JPDDG1A |
| Danh mục: | Mark VI |
HIMA F2304 Hima An toàn Plc Giảm phát thải Hệ thống điều khiển Hima cho máy móc
| Thương hiệu: | HIMA |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | F2304 |
| thời gian dẫn: | 2-3 ngày làm việc |
Bộ điều khiển Hima F7120 bảng cung cấp năng lượng lâu dài PC MODARD MODULE
| Thương hiệu: | HIMA |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | F7120 |
| thời gian dẫn: | 2-3 ngày làm việc |
IS420UCECH1B Hệ thống điều khiển tuabin khí Ge Mô-đun cổng Fieldbus nền tảng Plc
| Orgin: | United States |
|---|---|
| Shipping Term: | TNT DHL FEDEX EMS UPS etc |
| Product Name: | IS420UCECH1B |
Hệ thống điều khiển tuabin khí Ge IS220PSCAH1A Mô-đun đầu vào/đầu ra giao tiếp nối tiếp
| nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Hạn vận chuyển: | TNT DHL FEDEX EMS UPS vv |
| Tên sản phẩm: | IS220PSCAH1A |
Bảng cấp nguồn General Electric DS200EXPSG1A Hệ thống điều khiển tuabin khí Ge Mark V
| nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Hạn vận chuyển: | TNT DHL FEDEX EMS UPS vv |
| Tên sản phẩm: | DS200EXPSG1A |

