Tất cả sản phẩm
-
Phụ tùng PLC
-
Bộ phận nhẹ nhàng Nevada
-
Mô-đun ABB
-
PLC Triplex
-
PLC điện nói chung
-
Triconx DCS
-
Phụ tùng Honeywell
-
Mô-đun Woodward
-
Emerson Epro
-
Mô-đun Allen Bradley
-
Emerson Delta V DCS
-
Phụ tùng điện Schneider
-
Bộ phận Foxboro
-
Westinghouse ovation
-
Mô-đun Yokogawa
-
Mô-đun Bachmann
-
PLC Hima
-
Mô-đun Siemens
-
Mô-đun BR
-
Phụ tùng DCS
-
MEGT VBM
-
Các công cụ có thể sử dụng
-
RahmatNhà cung cấp và người bạn tốt nhất của chúng tôi Brown Luo, Cảm ơn sự phục vụ chu đáo của cô ấy! Chúng tôi rất vinh dự được hợp tác với một công ty tốt như vậy! -
Linda VelichovaChúng tôi hợp tác với công ty Sumset International Trading Co., Limited nhiều năm. Họ là đối tác tốt của chúng tôi và luôn cung cấp giá tốt nhất và dịch vụ tốt đẹp! -
Mohammed KhanCông ty Sumset International Trading Co., Limited là một đối tác đáng tin cậy, chúng tôi nhập khẩu hàng hóa từ nó. Nhận được các sản phẩm chất lượng tốt và dịch vụ kịp thời. Nó sẽ là đối tác lâu dài của chúng tôi!
IS220YAICS1A General Electric IS220YAICS1AJ PAIC và YAIC Analog I/O Module IS220YAICS1A
| nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Thời hạn vận chuyển: | TNT DHL FEDEX EMS UPS vv |
| Tên sản phẩm: | IS220YAICS1AJ |
125720-02 Mô-đun rơ-le Bently Nevada 3500 4 kênh, chiều cao đầy đủ, có logic điều khiển cảnh báo
| Thương hiệu: | Nhẹ nhàng Nevada |
|---|---|
| Số mô-đun: | 125720-02 |
| Danh mục: | 3500/32M |
330854-080-24-CN Bently Nevada 3300XL Cáp mở rộng hệ thống bộ chuyển đổi gần 25mm với khả năng chống nhiệt độ cao và thiết kế cáp FluidLoc
| Thương hiệu: | Nhẹ nhàng Nevada |
|---|---|
| Số mô-đun: | 330854-080-24-CN |
| Danh mục: | 3300xl |
IS220PPRAH1A GE I/O Pack Thẻ bảo vệ tốc độ tua-bin
| nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Thời hạn vận chuyển: | TNT DHL FEDEX EMS UPS vv |
| Tên sản phẩm: | IS220PPRAH1A |
General Electric IS220PPDAH1A CUNG CẤP ĐIỆN IS220PPDAH1A với giá tốt nhất
| nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Thời hạn vận chuyển: | TNT DHL FEDEX EMS UPS vv |
| Tên sản phẩm: | IS220PPDAH1A |
IS410STCIS2A General Electric 24 V Dc Contact Input Module
| nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Thời hạn vận chuyển: | TNT DHL FEDEX EMS UPS vv |
| Tên sản phẩm: | IS410STCIS2A |
IS220PPRFH1A Gói I/O GE Mô-đun cổng chính Profibus
| nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Thời hạn vận chuyển: | TNT DHL FEDEX EMS UPS vv |
| Tên sản phẩm: | IS220PPRFH1A |
DS200TCCBG1A Bảng mạch VI/O General Electric TC2000 Analog thông dụng
| Thương hiệu: | Điện tổng hợp |
|---|---|
| Số mô-đun: | DS200TCCBG1A |
| Danh mục: | MARK V |
DS200NATOG3A General Electric Mark V Bảng đo phản hồi điện áp có độ chính xác cao
| Thương hiệu: | Điện tổng hợp |
|---|---|
| Số mô-đun: | DS200NATOG3A |
| Danh mục: | MARK V |
DS200NATOG2A General Electric Mark V Speedtronic Bảng phản hồi điện áp LCI Innovation Voltage Feedback Board
| Thương hiệu: | Điện tổng hợp |
|---|---|
| Số mô-đun: | DS200NATOG2A |
| Danh mục: | MARK V |

