Tất cả sản phẩm
-
Phụ tùng PLC
-
Bộ phận nhẹ nhàng Nevada
-
Mô-đun ABB
-
PLC Triplex
-
PLC điện nói chung
-
Triconx DCS
-
Phụ tùng Honeywell
-
Mô-đun Woodward
-
Emerson Epro
-
Mô-đun Allen Bradley
-
Emerson Delta V DCS
-
Phụ tùng điện Schneider
-
Bộ phận Foxboro
-
Westinghouse ovation
-
Mô-đun Yokogawa
-
Mô-đun Bachmann
-
PLC Hima
-
Mô-đun Siemens
-
Mô-đun BR
-
Phụ tùng DCS
-
MEGT VBM
-
Các công cụ có thể sử dụng
-
RahmatNhà cung cấp và người bạn tốt nhất của chúng tôi Brown Luo, Cảm ơn sự phục vụ chu đáo của cô ấy! Chúng tôi rất vinh dự được hợp tác với một công ty tốt như vậy! -
Linda VelichovaChúng tôi hợp tác với công ty Sumset International Trading Co., Limited nhiều năm. Họ là đối tác tốt của chúng tôi và luôn cung cấp giá tốt nhất và dịch vụ tốt đẹp! -
Mohammed KhanCông ty Sumset International Trading Co., Limited là một đối tác đáng tin cậy, chúng tôi nhập khẩu hàng hóa từ nó. Nhận được các sản phẩm chất lượng tốt và dịch vụ kịp thời. Nó sẽ là đối tác lâu dài của chúng tôi!
Kewords [ plc spare parts ] Cuộc thi đấu 2489 các sản phẩm.
ABB UPC090AE01 HIEE300661R0001 Thẻ kết nối fieldbus PLC Bảng phụ tùng thay thế
| Thương hiệu: | ABB |
|---|---|
| ID sản phẩm: | HIEE300661R0001 |
| nguồn gốc sản phẩm: | Thụy Điển |
EAEANK31 ABB Interface Module PLC Phụ tùng
| Thương hiệu: | ABB |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | BO CUNG CẤP ĐIỆN |
| nguồn gốc sản phẩm: | Thụy sĩ |
GTO1300V880A ABB Thiết bị điều khiển công nghiệp Phụ tùng sản phẩm PLC Phụ tùng
| Thương hiệu: | ABB |
|---|---|
| ID sản phẩm: | GTO1300V880A |
| nguồn gốc sản phẩm: | Thụy sĩ |
NINT-62C ABB Inverter ACS600 Series Động đơn mạch chính PLC phụ tùng
| Thương hiệu: | ABB |
|---|---|
| Số phần: | ACS600 |
| ID sản phẩm: | NINT-62C |
0,180kg Phụ tùng PLC SIEMENS 6ES7 221-1BH22-0XA8, Đầu vào kỹ thuật số EM 221
| Khối lượng tịnh: | 0,180 kg |
|---|---|
| Kích thước: | 8,50 x 9,90 x 7,00 (cm) |
| nước xuất xứ: | nước Đức |
Phụ tùng PLC SIEMENS S30810-K2310-X-5
| Thương hiệu: | Siemens |
|---|---|
| Mô hình: | S30810-K2310-X-5 |
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày |
Phụ tùng PLC SIEMENS S30810-Q2311-X-11, Thẻ bộ xử lý
| Nhãn hiệu: | Siemens |
|---|---|
| Mô hình: | S30810-Q2311-X-11 |
| Thời gian giao hàng: | 5 - 7 ngày |
2 × 9 khe cắm Phụ tùng PLC SIEMENS 6ES7400-2JA00-0AA0, trung tâm và được phân phối với 2 khe cắm 2 x 9
| Nhãn hiệu: | Siemens |
|---|---|
| Mô hình: | 6ES7400-2JA00-0AA0 |
| Điều kiện: | Thương hiệu mới |
S7-22X CPU 8 DI 24V DC 6ES7221-1BF22-0XA0 Phụ tùng PLC Trung Quốc
| Cân nặng: | 0,120 kg |
|---|---|
| Kích thước đóng gói: | 7,00 x 10,10 x 6,10 |
| Nhãn hiệu: | Siemens |
Phụ tùng PLC SIEMENS S30810-Q2313-X-5, MODULE Hipath 4000 MCM
| Nhãn hiệu: | Siemens |
|---|---|
| Mô hình: | S30810-Q2313-X-5 |
| Nguồn gốc đất nước: | nước Đức |

