Tất cả sản phẩm
-
Phụ tùng PLC
-
Bộ phận nhẹ nhàng Nevada
-
Mô-đun ABB
-
PLC Triplex
-
PLC điện nói chung
-
Triconx DCS
-
Phụ tùng Honeywell
-
Mô-đun Woodward
-
Emerson Epro
-
Mô-đun Allen Bradley
-
Emerson Delta V DCS
-
Phụ tùng điện Schneider
-
Bộ phận Foxboro
-
Westinghouse ovation
-
Mô-đun Yokogawa
-
Mô-đun Bachmann
-
PLC Hima
-
Mô-đun Siemens
-
Mô-đun BR
-
Phụ tùng DCS
-
MEGT VBM
-
Các công cụ có thể sử dụng
-
RahmatNhà cung cấp và người bạn tốt nhất của chúng tôi Brown Luo, Cảm ơn sự phục vụ chu đáo của cô ấy! Chúng tôi rất vinh dự được hợp tác với một công ty tốt như vậy! -
Linda VelichovaChúng tôi hợp tác với công ty Sumset International Trading Co., Limited nhiều năm. Họ là đối tác tốt của chúng tôi và luôn cung cấp giá tốt nhất và dịch vụ tốt đẹp! -
Mohammed KhanCông ty Sumset International Trading Co., Limited là một đối tác đáng tin cậy, chúng tôi nhập khẩu hàng hóa từ nó. Nhận được các sản phẩm chất lượng tốt và dịch vụ kịp thời. Nó sẽ là đối tác lâu dài của chúng tôi!
Kewords [ abb control system ] Cuộc thi đấu 3022 các sản phẩm.
HAC349A ABB HIEE300857R1 Hệ thống giá đỡ
| Thương hiệu: | ABB |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | BO CUNG CẤP ĐIỆN |
| nguồn gốc sản phẩm: | Thụy sĩ |
ABB CI861K01 3BSE058590R1 VIP giao diện truyền thông 800xA Hệ thống điều khiển Bộ điều khiển AC 800M Phần cứng
| Cảng vận chuyển: | Xiamen |
|---|---|
| Ký hiệu kiểu: | CI861K01 |
| ID sản phẩm: | 3BSE058590R1 |
ABB PP836A 3BSE042237R2 Mô-đun PLC An toàn Bảng điều khiển ABB
| Cảng vận chuyển: | Xiamen |
|---|---|
| Ký hiệu kiểu: | PP836A |
| ID sản phẩm: | 3BSE042237R2 |
IS215REBFH1A Hệ thống điều khiển GE SpeedTronic Mark VI
| nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Hạn vận chuyển: | TNT DHL FEDEX EMS UPS vv |
| Tên sản phẩm: | IS215REBFH1A |
9907-205 Woodward Communication Handy Programmer ProAct™ Digital Speed Control System
| Thương hiệu: | GỖ |
|---|---|
| Số sản phẩm: | 9907-205 |
| Giá bán: | $3000 |
IS215VCMIH2CB GE Bảng điều khiển chính Bus truyền thông VME Mark VI Hệ thống điều khiển
| Thương hiệu: | GE |
|---|---|
| Số sản phẩm: | IS215VCMIH2CB |
| Danh mục: | Mark VI |
9905-204 Bộ phận thay thế Hệ thống Điều khiển DCS Woodward PLC, Bộ điều chỉnh tốc độ
| Thương hiệu: | GỖ |
|---|---|
| Số sản phẩm: | 9905-204 |
| Giá bán: | 800 đô la |
Invensys Triconex MP3101 Bộ xử lý chính đa mô-đun ba với I/O kỹ thuật số và tương tự tốc độ cao cho hệ thống điều khiển DCS
| thương hiệu: | Invensys Triconex |
|---|---|
| Số sản phẩm: | MP3101 |
| Giá bán: | $ 1600 |
IS420UCECH1B Hệ thống điều khiển tuabin khí Ge Mô-đun cổng Fieldbus nền tảng Plc
| Orgin: | United States |
|---|---|
| Shipping Term: | TNT DHL FEDEX EMS UPS etc |
| Product Name: | IS420UCECH1B |
Hệ thống điều khiển tuabin khí Ge IS220PSCAH1A Mô-đun đầu vào/đầu ra giao tiếp nối tiếp
| nguồn gốc: | Hoa Kỳ |
|---|---|
| Hạn vận chuyển: | TNT DHL FEDEX EMS UPS vv |
| Tên sản phẩm: | IS220PSCAH1A |

